คาสิโน ฮ่องกง_dafapoker ดี ไหม_เทคนิคบาคาร่าเบื้องต้น_ฟัน777_นำเข้า Slot ออนไลน์

Faculty/Department Name Phone # Email
Advancement - Alumni Engagement Allison Langille
902-494-2808 allison.langille@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Advancement Elizabeth Thompson 902494-3625 elizabeth.thompson@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Advancement Julia Watt
902-494-3595 julia.watt@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Agriculture Stephanie Rogers 902-893-7247 s.rogers@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Agriculture (External Relations) Alisha Johnson 902-893-6022 alisha.johnson@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Ancilliary Services Robert Moffat 902-494-2197 robert.moffat@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Ancilliary Services Chloe Westlake 902-494-3250 chloe.westlake@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Architecture & Planning Anne Swan
902-494-1378 anne.swan@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Arts & Social Sciences Genevieve MacIntyre
902-494-6288 genevieve.macintyre@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Bookstore Melinda Stanley 902-494-8918 melinda.stanley@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
College of Sustainability Debra Ross 902-494-7805 debra.ross@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Computer Science Rebecca Rawcliffe
(Allison Kincade on leave)
902-494-3446 r.rawcliffe@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Dalplex (Varsity) Angela Barrett-Jewers 902-494-2137 angela.barrett@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Dalplex Amanda Kirby-Sheppard 902-494-2212 amanda.sheppard@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Dentistry Cheryl Bell
902-494-3183 cheryl.bell@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Engineering Theresa Salah
902-494-3158
theresa.salah@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Facilities Management
Mary Jane Webber
902-494-4026
mjwebber@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com ?
Government Relations Laura Hynes Jenkins 902-494-6654 laura.hynes.jenkins@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Grad Studies
Andrew Riley
902-225-3153
andrew.riley@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com

Grad Studies

Jasmine Smart 902-494-4341 js896994@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Health Dawn Morrison
902-494-2594 dawn.morrison@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Human Resources Kelly Taylor 902-494-3888 kelly.taylor@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
ITS James Covey 902-494-3573 james.covey@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
ITS Angela McKinnon 902-494-4586 angela.mckinnon@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Law Stephanie Hurley 902-494-2618 stephanie.hurley@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Libraries Marlo MacKay
902-494-3907 marlo.mackay@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Management Nicole Maunsell 902-494-3716 nicole.maunsell@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Medicine Jennifer Lewandowski 902-494-2961 jennifer.lewandowski@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Medicine (NB) Erinor Jacob 506-636-6279 erinor.jacob@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Ocean Frontier Institute Patti Lewis 902-494-3134 patti.lewis@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Oceans Tracking Network Nikki Beauchamp 902-494-4405 n.beauchamp@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Performing Arts Lesley Brechin 902-494-2419 lesley.brechin@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Psychiatry Kate Rogers 902-473-1677 kt421250@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Registrar's Office Julie Hallett 902-494-4282 julie.hallett@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Research Services Michele Charlton
902-494-4148
michele.charlton@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Roméo Dallaire Child Soldiers Initiative Josh Boyter 902-494-2392
josh@childsoldiers.org
Science Nikki Comeau
902-494-8443 nikki.comeau@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Science, Information Technology, Engineering Co-operative Education (SITE)
Jennifer Moore NA jennifer.moore@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Student Affairs Natalie Mike 902-494-6961 natalie.mike@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Student Affairs
Graeme Gunn 902-494-6982 graeme.gunn@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Student Affairs Tanis Trainor
902-494-6947 tanis.trainor@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com
Student Affairs Kristie Pettipas
902-237-9691 kristie.pettipas@ แจกเครดิตให้คนเล่นสล็อตออนไลน์ www.marketingwizardsalliance.com